บริษัท ฟิวเจอร์เทคฯ รู้สึกยินดีและเป็นเกียรติอย่างยิ่งที่ได้ร่วมงานกิจกรรม Coffee&Lunch Talk with Futuretech กับกรรมาธิการสถาปนิกทักษิณ (ศูนย์กระบี่) วันที่ 25 ตุลาคม พ.ศ. 2565 เวลา 11.30 -14.30น. ณ KABI FESTIVAL CAFE ชั้น3 พร้อมกันนี้ก็ได้รับโอกาสให้แน่ะนำสินค้าใหม่ๆ ของบริษัท ฟิวเจอร์เทคฯ ด้วย จึงขอขอบพระคุณมา ณ ที่นี้ด้วย
.
.
.
.
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2022/10/สถาปนิกกระบี่-6.jpg)
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2022/10/สถาปนิกกระบี่-5.jpg)
.
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2022/10/สถาปนิกกระบี่-7.jpg)
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2022/10/สถาปนิกกระบี่-8.jpg)
.