บริษัทฟิวเจอร์เทคฯ พร้อมพนักงานได้ร่วมบริจาคสิ่งของให้กับโรงเรียน หมู่บ้านเด็ก มูลนิธิเด็ก ต.ท่าเสา อ.ไทรโยค จ.กาญจนบุรี เมื่อวันเสาร์ที่ 25 ก.ย 2566
โดยผ่านคุณวิศรุต นาคอ่อน ประธาน สมาคมสันนิบาตเสรีชน แห่งประเทศไทย(สสท) เขตอำเภอกระทุ่มแบน จังหวัดสมุทรสาคร ซึ่งเป็นสะพานบุญให้กับบริษัทฯ ได้มีโอกาสร่วมบุญในครั้งนี้ครับ.
.
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2023/03/บริจาคของ-6.jpg)
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2023/03/บริจาคของ-1.jpg)
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2023/03/บริจาคของ-2.jpg)
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2023/03/บริจาคของ-4.jpg)
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2023/03/บริจาคของ-10.jpg)
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2023/03/บริจาคของ-14.jpg)
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2023/03/บริจาคของ-9.jpg)
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2023/03/บริจาคของ-12.jpg)
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2023/03/บริจาคของ-7.jpg)
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2023/03/บริจาคของ-13.jpg)
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2023/03/บริจาคของ.jpg)