บริษัท ฟิวเจอร์เทคฯ ได้เข้าร่วมงาน สถาปนิกทักษิณ’67 “อยู่ให้สบาย U-SABAI” ณ ศูนย์ประชุมเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ พระชนมพรรษา มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง จังหวัดตรัง เมื่อวันที่ 16 – 18 กุมภาพันธ์ 2567
ในงานมีกิจกรรมให้ความรู้ทางด้านสถาปัตยกรรม กิจกรรมสถาปนิกน้อย และกิจกรรมบันเทิง การประกวดการออกแบบ.
.
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2024/03/งานอยู่สบาย-ตรัง-1.jpg)
.
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2024/03/งานอยู่สบาย-ตรัง-2.jpg)
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2024/03/งานอยู่สบาย-ตรัง-3.jpg)
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2024/03/งานอยู่สบาย-ตรัง-4.jpg)
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2024/03/งานอยู่สบาย-ตรัง-7.jpg)
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2024/03/งานอยู่สบาย-ตรัง-6.jpg)
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2024/03/งานอยู่สบาย-ตรัง-5.jpg)
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2024/03/งานอยู่สบาย-ตรัง-8.jpg)
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2024/03/งานอยู่สบาย-ตรัง-9.jpg)
.