งานสัมมนาของ “คนสร้างบ้าน” ครั้งแรกกับงานสัมมนาที่จัดขึ้นเพื่อผู้ประกอบการและคนในวงการอสังหาริมทรัพย์ โดย อุบลน่าอยู่ ร่วมกับ หอการค้าจังหวัดอุบลราชธานี เมื่อวันที่ 11 ตุลาคม 2565 | ห้องทับทิมสยาม 4-5 ตึกสุนีทาน์วเวอร์
.
จัดงานสัมมนาเพื่อช่วยกระตุ้น และพัฒนาผู้ประกอบการใน จ.อุบลฯ ให้สามารถเติบโตได้อย่างมั่นคงเข้มแข็ง ภายใต้ภาวะวิกฤตของต้นทุนการก่อสร้าง พบกับ ผู้ร่วมออกบู๊ท กว่า20 บริษัท และแขกรับเชิญร่วมเสวนาในหัวข้อ โอกาสในวิกฤต อสังหาริมทรัพย์
.
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2022/10/สัมมนาอสังหาริมทรัพย์อุบล-2022-10.jpg)
.
.
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2022/10/สัมมนาอสังหาริมทรัพย์อุบล-2022-8.jpg)
.
.
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2022/10/สัมมนาอสังหาริมทรัพย์อุบล-2022-12.jpg)
.
.
.
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2022/10/สัมมนาอสังหาริมทรัพย์อุบล-2022-13.jpg)
.
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2022/10/สัมมนาอสังหาริมทรัพย์อุบล-2022-9.jpg)
.