เมื่อ 7 ธ.ค. 64 ที่ผ่านมา บริษัทฟิวเจอร์เทคฯ ได้มีโอากาสเป็นเจ้าภาพถวายโลงแก้วใหม่ให้กับ สำนักสงฆ์สวนไผ่ (หลวงพ่อแดง) ตำบลนาเฉลียง อำเภอนาเฉลียง จังหวัดเพชรบูรณ์
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2022/01/6-1024x768.jpg)
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2022/01/4-1-1024x771.jpg)
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2022/01/3-1-593x1024.jpg)
![](https://future-tech.co.th/wp-content/uploads/2022/01/5-1024x768.jpg)
เมื่อ 7 ธ.ค. 64 ที่ผ่านมา บริษัทฟิวเจอร์เทคฯ ได้มีโอากาสเป็นเจ้าภาพถวายโลงแก้วใหม่ให้กับ สำนักสงฆ์สวนไผ่ (หลวงพ่อแดง) ตำบลนาเฉลียง อำเภอนาเฉลียง จังหวัดเพชรบูรณ์